KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

15/8

Go down

15/8           Empty 15/8

Bài gửi  Admin Mon Aug 15, 2011 7:08 pm

Sao dạo này mấy đứa bạn mình hay gặp rắc rối về tình cảm vậy trời ?? Cả mình cũng vậy >"< .Không còn mấy ngày nữa là em đã xa mình rồi , vậy mà cứ cãi nhau hoài , mà toàn là em nhắc tới mấy chuyện gì đâu không rồi dẫn đến cãi nhau . Tháng này chắc là tháng cãi nhau nhiều nhất quá , mình rất nhơ thời gian đi học , lúc đó không như vậy !! Hy vọng sau 4 năm thì sẽ có một viễn cảnh mới , đẹp hơn , sáng sủa hơn , hy vọng là vậy ^^
To anh Phong : Chắc đây là lần đầu tiên nói đến anh trong cái blog này , vừa đọc cái note của anh trong face ,không ngờ là hôm đi chùa mình đã mém có cơ hội được gặp nhau rồi ^^ ! Đừng buồn , đừng thất vọng vì những gì anh đã thấy , rồi anh sẽ hiểu được câu nói này của em thôi ! Có lần em từng nghĩ nếu anh or GT đến với Kid thì chắc sẽ đẹp lắm , vì cả 2 đều hơn em về mọi mặt . Anh thì có việc làm ổn định , có nhà , xe hơi .... , còn GT thì ít nhiều cũng là cậu chủ của 1 quán cafe trong khi đó còn em ? Rớt DH , học trung cấp , ko đẹp trai , ko biết galang , gia đình bình thường lại còn theo nhà nước nữa chứ ( Trong khi đó gia đình của Kid lại cực kì ghét nhà nước ) . Có thể nói là em thuộc 1 thế giới , anh , GT , Kid là 1 thế giới khác . Cả anh và GT đều có được những thứ mà em chưa bao giờ có được từ Kid , nên đừng thất vọng bất cứ gì hết nhé . Đứng trên tình trường thì tất cả cây si của Kid em đều coi là kẻ thù , nhưng đứng trên lập trường là bạn thì em không thể không phủ nhận là anh vs GT đều rất rất tốt với Kid ! Em rất là công minh , dù có ghét thật nhưng không thể phủ nhận được những gì anh đã làm cho Kid ! Nếu anh và GT là em hiện tại thì sẽ hiểu được cảm giác của em , phải luôn suy tính rất nhiều điều , đôi khi cũng phát khùng về những việc mình đang suy nghĩ . Thay vì cảm thấy thất vọng thì hãy nhìn nó theo hướng khác đi , phải nhìn từ nhiều góc độ khác nhau mà, đừng nên nhìn thẳng vào sự vật ( Làm nghề của anh chắc cũng biết mà , chắc ko cần 1 thằng ngu như em phải chỉ đâu ha ^^) . Hôm nay chắc lần đầu tiên nói về các tình địch của mình ^^ , hy vọng sẽ có cơ hội được gặp hết các cây si , dù ghét trong tình yêu nhưng cũng vẫn có thể làm bạn mà ,thà thêm 1 người bạn còn hơn thêm 1 kẻ thù mà :d
Câu nói hôm nay muốn nói : 2 mảnh ghép đẹp chưa chắc có thể ghép được với nhau trong khi 1 mảnh xấu , 1 mảnh đẹp lại có thể ghép chung được với nhau !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com