KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

5/8

Go down

5/8           Empty 5/8

Bài gửi  Admin Fri Aug 05, 2011 8:38 pm

Nhức vai , đau cổ , ăn ở kiểu gì vậy trời >_< . Hôm nay mình phải bắt đầu tập cách yêu xa haj . Dù không chịu cũng phải chịu thôi chứ sao giờ , because I love you muh :X . Hôm nay bắt đầu viết về cái mô hình đó , đã 18 tuổi rồi , ăn chơi cũng đủ rồi , bây giờ là lúc nên làm những việc có tính xây dựng chứ Very Happy . Mình có động lực này cũng là nhờ có em , em nói là mục tiêu sẽ làm CEO trước 24 tuổi , để xứng đáng với em thì mình cũng phải có cái gì đó chứ Very Happy . Mình hy vọng 1 ngày nào đó mình sẽ đứng trước quốc hội để nói về ý tưởng của mình hehe , rồi sẽ đi thanh tra toàn bộ các ngành , bắt hết bằng giả , hối lộ , quan liêu ....... Nam nhi chí tại 4 phương mà , với lại giấc mơ đâu có đóng thuế hehe, trong vòng tay ba mẹ như thế là quá đủ rồi , ko muốn ở thêm chút nào nữa >__< . Ba mẹ à , con mong sau này ba mẹ có thể hiểu rõ hơn về con người con , yêu ba mẹ lắm !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com