KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4/8

Go down

4/8              Empty 4/8

Bài gửi  Admin Fri Aug 05, 2011 12:15 am

Vừa đọc xong vụ CSGT choảng CSCD ,thực tình mà nói không biết 2 thằng này có não để suy nghĩ không nữa . Thằng CSCD đúng là sai không không còn gì để mà nói . Nghĩ sao đánh thằng CSGT vậy ?? Mà thằng CSGT này cũng láo thiệt , lấy cây đập CSGT . Không nói đến việc đánh CSCD nhé , nếu CSCD là người dân thường thì việc dùng cây " Khều" người vi phạm giao thông là cũng đã phạm luật rồi => Cả 2 thằng sai hết , tước quân tịch của thằng CSCD mà không kỉ luật thằng CSGT thì coi bộ cũng hơi thiên vị à . Tụi bây toàn là rác trong nghành CA , chỉ vì mấy đứa tụi bây mà hình tượng CA trong mắt mọi người đã bị lem luốc . Nói thật hồi nhỏ mình chẵng ưa CA đâu , nhưng khi lớn lên thì nhận thức được nhiều điều hơn . Mình nhớ từng nghe câu " Công An nhân dân , vì nước quên thân , vì dân phục vụ " . Công An lập ra để bảo vệ nhân dân , vậy mà các bác hiện h đã đi ngược lại những gì Bác đã dạy . Dựng nước đã khó , giữ nước càng khó hơn , bây giờ mà tụi bây còn lục đục đánh nhau nữa hả ??? Nếu dư năng lượng quá thì ra trường sa hoàng sa cầm súng bảo vệ đất nước đi . Nếu sau này có cơ hội vươn lên thì mình sẽ giúp VN phát triển toàn diện , không được như Sing thì bèo lắm cũng được nhu TQ Very Happy . Hôm qua em có nói mình 1 câu : " Nếu không dùng tư cách là CA xem người dân có nghe lời anh không ?? " . Đúng là câu hỏi này không dễ chút nào >__< . Vợ ơi , anh sẽ chứng minh cho em thấy anh là người CA tốt , không chỉ chứng minh cho em , gia đình em mà còn là tất cả mọi người là CA không phải là người xấu ^^ .
Status hôm nay : Khi nào trái đất ngừng quay , tim anh ngừng đập anh ngừng yêu em Mad ( Only cho bà xã thôi nhé )

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com