KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

2/8

Go down

2/8             Empty 2/8

Bài gửi  Admin Tue Aug 02, 2011 10:12 pm

Tối hom qua đang định tìm ý tưởng cho cái mô hình của mình , lên google search ai ngờ DH CSND có điểm , muốn lộn ngược cả bao tử lên hix . Đánh tên vào mà muốn run tay luôn , hồi hộp chờ đợi , rồi hiện ra Pham Phú Phúc 19.5 , sao nó bấp bênh vậy trời >__< , vừa mừng vừa lo , nhắn tin cho bà xã đầu tiên luôn , vì mình muốn em là người mình thông báo kết quả đầu tiên Very Happy . Năm nay chắc chắn điểm chuẩn sẽ hạ , nhưng khổ nỗi không biết nó hạ bao nhiêu , mình thực sự rất muốn vào được DH vì đó là con đường ngắn nhất để mình thực hiện được ước mơ của mình . Ba mình nói trong 3 năm nay , Q1 chưa có đứa nào đậu DH , toàn trung cấp ko , nói nghe nhục nhã thiệt chứ . Mới coi điểm chuẩn dự kiến , DHCSND 21 điểm , nó muốn trùi vập nhân tài mà huhu , kì này chắc đi bán muối thiệt rồi hix .
Câu hỏi hôm nay : Hành động gì mà khi làm ở dưới đau thì ở trên lại vui , ở dưới rung thì ở trên là sướng ?????

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com