KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

27/7

Go down

27/7               Empty 27/7

Bài gửi  Admin Wed Jul 27, 2011 8:58 pm

Cảm giác bị người mình yêu giận khó chịu quá đi , bà xã ơi đừng giận anh nữa mà huhu >__< . Phải công nhận bước chân ra khỏi nhà thấy hao tiền quá đi , chắc kiếm cái gì lành mạnh chơi để giết time quá . Hôm nay đi chùa , mới vừa tới đã thấy đóng cửa => nãn Smile) , đang tính quay đầu xe đi thì có bà sư tới mở cửa cho mình ( ở hiền gặp lành mà ) , sau đó là đảo một vòng thắp nhang cầu nguyện . Cầu cho ba mẹ , chị 2 có sức khỏe tốt , cầu cho em có thể vượt qua ca phẫu thuật tiếp theo và cuối cùng là cầu cho mình đậu DH . Nhưng quan trọng nhất cũng là cầu cho em Very Happy . Cưng ơi , nếu có thể anh muốn người bị phẩu thuật là anh chứ không phải em , anh ko muốn nhìn thấy em đau vì em đau cũng như bản thân anh đau vậy , dù em có giận anh mà em có thể vượt qua thì anh cũng chịu , anh chấp nhận để cho em giận luôn . Em phải cố gắng đó biết chưa , những chú hạc đó sẽ trải đường cho em về tới nơi mà em thấy hạnh phúc nhất ( có thể nơi đó không phải là anh Very Happy ) , chỉ cần em vui là đủ với anh rồi . Cố gắng lên nhé xã của anh , em sẽ làm được !!!! Yêu em lắm 25251325

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com