KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

24/7

Go down

24/7             Empty 24/7

Bài gửi  Admin Sun Jul 24, 2011 6:31 pm

Mấy bữa nay sao không ngủ được vậy trời >< , ghét thiệt chắc tại còn nghĩ tới cái lỗi lầm mình gây ra . Vừa dạo 1 vòng trên face và đã phát hiện ra một số cái note hơi bị vui , không ngờ vợ mình lại có nhiều fan đến vậy . Mình rất vui vì có nhiều người thích bạn gái mình nhưng mình không tha thứ cho bất kì hành động nào ảnh hưởng tới tình cảm của 2 đứa . Ấn tượng nhất là câu nói " Dù ai thắng thì cũng vẫn là anh em " , bộ nghĩ bạn gái mình là trò chơi hả ??? Nhưng thôi , phải hạn chế bớt những suy nghĩ lung tung mới được , tâm trạng sau khi đọc mấy cái note đó xong thật không ổn chút nào . Ngày mai di VT với lớp rồi , nhưng không có em thì thấy thiếu thiếu gì đó , mà em làm sao biết được cảm giác của mình khi em đang còn giận mình , rồi mọi chuyện cũng sẽ qua thôi , cố gắng nào . Ngày mai cũng là kỉ niệm 7 tháng , cũng nhanh thật em nhỉ ? Không biết em có nhớ không chứ anh thì nhớ rất rõ , vì em là người quan trọng nhất với anh mà ^^ , em là bà xã đại nhân của lòng anh đó biết chưa hả ngốc . Tối nay phải viết 1 cái note tháng 7 cho em mới được , đợi đi VT về chắc khỏi viết luôn . Miss U Kiddy ngốc , ngốc chưa từng thấy :X

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com