KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

20/7

Go down

20/7              Empty 20/7

Bài gửi  Admin Wed Jul 20, 2011 5:02 pm

Sao đây , cảm giác gì nữa đây trời ??? À biết rồi , thì ra mình đang ghen >__< hajjj , ghen khi bạn gái mình khen người con trai khác không phải bạn trai của mình , đau lòng thiệt . Cũng phải thôi vì người ta gặp em còn nhiều hơn mình gặp em mà , sau này lại còn học chung nữa chứ , nếu không cố gắng giữ thì chắc từ BFF sẽ chuyển sang BF quá , khổ nỗi dạo này mình đã phạm hơi bị nhiều lỗi nữa chứ , đúng xui thiệt . CN là cơ hội để mình bù đấp lỗi lầm , phải cố gắng để giữ em mới được , mình không muốn bị mất em đâu Mad . Chắc đang ghen với bạn GT thiệt rồi , người ta có nhiều ưu điểm hơn mình mà , đẹp trai , giàu , có tiệm coffe riêng , học chung ngành với em ...... , đúng là mấy thứ đó mình không có thiệt hix , từ ngày quen em mình mới biết cảm giác ghen là như thế nào , mình cũng chỉ mong ước kiếm được một người bạn gái như bao ngừi khác thôi mà , có cần xinh đẹp tài giỏi đâu >__< , trời o7iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii , sao kì quá vậy , tự nhiên xuất hiện một đống người cản đường ,chê tui rảnh quá không có gì để làm hả ???? Bây giờ mình mới để ý , những bạn kia hình như theo nghề giống em hết , đều à Maketing , hix , chỉ có mình la theo CA , mà em lại cực kì ghét CA mới đau , đúng là khó khăn thiệt , có ai hiểu cảm giác của mình hiện giờ không ??????????????????????????????????????????????????????????????????

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com