KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

30/6

Go down

30/6              Empty 30/6

Bài gửi  Admin Thu Jun 30, 2011 2:05 pm

2 ngày rồi đó , sao còn chưa chịu tỉnh hả ngốc , tính ngủ tới bao giờ đây , mau mau thức dậy đi >< , anh thà em quen hết mọi chuyện còn hơn là như thế này . Hôm nay anh nhớ lại rất nhiều chuyện của anh vs em , từng mảng kí ức hiên lên trong đầu anh , tất cả đều rất dẹp , hạnh phúc . Anh ước gì có thể mơ gặp em , dùng sức mình để kéo em về bên anh , anh không muốn thấy em như bây h ngốc à . Mau mau tỉnh dậy đi , đừng ngủ nữa , ngủ nhiều mập đó biết chưa . Em có nghe anh nói không , nếu nghe được những gì anh suy nghĩ thì hãy mau tỉnh dậy rồi về bên anh . Anh rất nhớ em đó ngốc à , anh muốn được nghe giọng nói của em , muốn nhìn khuôn mặt em lúc suy tư , vui vẻ , giận hờn ..... Đừng bỏ anh nhé , em đã hứa là đi cùng anh đến hết quãng đời mà , muốn đi thì cũng phải đợi thêm 82 năm nữa thì anh mới cho phép em đi , còn bây h thì không , anh ra lênh cho em phải nhanh chóng tỉnh lại đó , hãy mau mau tỉnh dậy đi nghe chưa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com