KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

29/6

Go down

29/6              Empty 29/6

Bài gửi  Admin Wed Jun 29, 2011 3:16 pm

Mau mau dậy đi , em có nghe ko ? Ngủ như vậy đủ rồi , ngủ nhiều sẽ mập đó >< biết không , em có nghe thấy tiếng gọi của bạn bè , người thân không , ai cũng đang cầu nguyện cho em hết đó , đừng phụ tấm lòng của mọi người nghe chưa . Thời hạn 1 tuần không có nhiều đâu , sẽ qua rất là nhanh đó , em phải biết nắm lấy thời gian đó . À hôm qua anh có đi chùa , có xin keo cho em , không ngờ lần đầu tiên anh xin keo mà đã xin được keo tốt , ông trời cũng sẽ giúp em , nhưng ông trời giúp là 1 chuyện mà bản thân em phải tự đứng lên nữa . NPKD mà anh biết là người rất mạnh mẽ , lần này cũng vậy em cũng phải dùng ý chí mà tự đứng dậy nhé . Con Mít , chú , lúa cũng quan tâm em lắm đó , đừng phụ hy vọng của mọi người đó nghe . Mau mau tỉnh dậy để còn đi chơi với lớp nữa chứ , A1 không thể thiếu bất kì thành viên nào hết em có biết không ?? Mau mau tỉnh dậy đi nghe chưa , anh không cho phép em ngủ quá 1 tuần đâu đó , anh không muốn em đóng film Công chúa ngủ trong rừng phần 2 đâu đó biết không . Tỉnh dậy đi nhé Hoonie của anh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com