KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

19/6

Go down

19/6       Empty 19/6

Bài gửi  Admin Sun Jun 19, 2011 5:45 pm

Nhức đầu quá đi !!!!!!! Sáng h học 7 tiếng toán rồi đó , muốn banh cái đầu luôn vậy Sad . Nhìn cái lịch mới giật mình là ngày 19 , còn mười mấy ngày nữa thôi là xong nghĩa vụ rồi hehe , muốn xong sớm để được thư giãn . Mấy bữa nay học như điên như dại , cứ toán lý hóa mà làm tới . Càng học càng phát hiện ra mình càng ngu , ác vậy chứ . Đã có kết quả tốt nghiệp rồi , được 50 điểm lận nhưng xếp loại TB Smile) , mắc cười thiệt =)) ,ước gì kết quả đại học cũng đẹp như vầy Very Happy . Hôm nay có rất nhiều cảm xúc để nói với em , nhưng đợi 25 rồi nói luôn 1 lần vậy , dạo này em bận quá nên mình cũng không dám làm phiền . Nhiều lúc cảm thấy mình gần như bị bốc hơi vậy , sự tồn tại trong em chắc không còn , chắc dạo này học nhiều quá nên mới có 3 cái suy nghĩ vớ vẫn đó . Phải chấn chỉnh lại đầu óc lại mới được Mad , hôm nay anh Q gửi mình 1 bài hát , nghe thì thấy nó giống tâm trạng mình hiện tại vậy , tên là Lời Hứa . Không biết lời hứa mà em hứa với mình có giữ được sau 46 tháng du học hay không ? Mình rất hy vọng em có thể giữ được lời hứa đó , đừng làm anh thất vọng nhé bà xã , anh đặt rất nhiều hy vọng vào em lắm đó ! Thôi đi nghĩ đây , nhức đầu quá !
Today I miss U!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com