KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

13/6

Go down

13/6                  Empty 13/6

Bài gửi  Admin Mon Jun 13, 2011 7:53 pm

Dạo này mình bị cái gì vậy trời , đôi lúc lại có những suy nghĩ hết sức kì lạ . Mấy ngày nay mình thấy giữa mình và em sắp sửa có khoảng cách , no mess , no call , nothings !!! Còn vào blog em thì chẳng thấy gì , không hiểu được suy nghĩ của em trong mấy ngày nay . Mình rất sợ mình sẽ không còn bất kì kí ức gì đối với em sau 46 tháng du học , mình không muốn chuyện đó xảy ra chút nào hết . Nếu cứ tiếp tục như vậy chắc sẽ không chịu nổi quá . Có lần em nói đang tập cho mình làm quen dần trước khi em đi , nghe em nói vậy mình chẳng còn lời nào để nói . Mấy ngày vừa qua mình rất căng thẳng , mình muốn có được những lời động viên từ em nhưng có vẻ là chuyện mơ tưởng !!! Chắc em đang vui vẻ với binh đoàn , nhưng mà thôi miễn sao em thấy vui vẻ là được , với mình sức khỏe của em vẫn quan trọng hơn những suy nghĩ vu vơ thế này . Than thở như vậy đủ rồi , dù mấy ngày qua có buồn thật nhưng mình vẫn hy vọng là em luôn luôn vui , đúng là khi yêu thì thường có những suy nghĩ rất là kì hoặc !!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com