KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4/6

2 posters

Go down

4/6            Empty 4/6

Bài gửi  Admin Sat Jun 04, 2011 10:58 pm

Cuối cùng mình cũng đã hoàn tất nghĩa vụ của 12 năm học , 12 năm mài đít trên cái ghế nhà trường , và tương lai sẽ ngồi thêm 5 năm nữa ở ghế đại học Sad . Nghĩ lại thấy mình cũng giỏi ghê ta , đi thi mà trong đầu không có 1 chữ , vào ngồi chém gió không ( Mà không biết chém có dính miếng nào không nữa) . Nhưng cũng may là qua được hết 6 môn , tính ra ông trời còn thương mình . Mấy ngày hôm nay phải nói là mình rất buồn , nào là gia đình , nào là chuyện của em , nào là thi Đại học , cả đống thứ tập trung vào 1 chỗ thì ai mà chịu nổi . Mình rất là lo cho em mấy bữa nay , nhắn cho em khoảng 5 tin thì em mới rep lại 1 tin , mà cực kì lạnh lùng , khác hẵn với NPKD mà mình biết lúc trước . Mình và a Q không nghĩ em lại có thể trở nên như vậy.Hoonie à , em làm cho anh lo nhiều lắm đó , đừng như vậy nữa nghe !!!!!! Em nói với anh là 10 ngày nữa em sẽ trở về , anh tin là em có thể làm được vì em là vợ anh mà hehe , vợ anh là người giỏi nhất :X .Dạo này nhớ pé tim và em quá chừng , không biết lúc em đi thì nhớ tới cỡ nào nữa hix . Đau lòng ghê gớm Sad .
Dạo này bác China làm những trò hết sức là lố lăng , tính cướp luôn 2 quần đảo để rồi cướp VN à , đừng hòng nhé các bác . VN tuy nhỏ hơn bác Tàu thật nhưng về ý chí đánh giặc thì không nhỏ hơn bất kì ai đâu nhé . Người ta có câu " Thời thế tạo anh hùng" , bây giờ là đất nước đang trong tình trạng ngàn cân treo sợi tóc , chỉ cần kéo thêm chút nữa thì chiến tranh xảy ra là điều không tránh khỏi . Nếu có chiến tranh thật thì mình sẽ xung phong đi giết giặc , dạo này muốn giết người lắm rồi , giết mà không đền tội là chơi tới bến luôn . Dạo này sao mình yêu nước đến thế nhỉ ? Chắc là lớn rồi , nhận thức được nhiều điều hơn . Mình là mình chúa ghét những ông nào chơi trò điều binh trên giấy nhá , mà những người như vậy thì VN hơi bị nhiều đấy . Hy vọng VN sẽ có thể giữ vững được tổ quốc thân yêu này . Có khi nào sau này mình trở thành tướng hông ta ? Smile , lúc đó chắc hơi bị dzui hehe. Cố gắng bảo vệ đất nước nhé những người con mang dòng máu VN , dù bạn ở đâu đi nữa thì VN cũng là quê hương của bạn , máu trong người bạn là máu của VN , hãy bảo vệ dòng máu đó nhé hỡi những đứa con VN !!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com

4/6            Empty Re: 4/6

Bài gửi  MEW Sun Jun 05, 2011 11:28 am

đi biểu tình iiiiiiiiiiiiiiiiiii lol! lol! lol!
MEW
MEW