KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

29/5

Go down

29/5             Empty 29/5

Bài gửi  Admin Sun May 29, 2011 10:08 pm

Ở nhà ăn , ngủ , học rồi lại ăn ngủ học , cứ đà này chắc sẽ thành con heo quá pig từ ngày nghỉ học tới giờ , thời gian rất nhiều mà không biết phải làm gì , nghĩ lại thấy đi học sướng hơn !!! Hôm nay mình có 1 số chuyện muốn nói với 1 người !
To PVQ ( Anh zai )
Anh zai à , em biết mấy ngày nay anh đang buồn . Nhưng anh zai à , hãy suy nghĩ theo hướng tích cực đi , nếu biết sớm thì sẽ tốt hơn Very Happy , tuy là sẽ cảm thấy khó chịu , hụt hẫn nhưng cảm giác đó sẽ sớm qua thôi , chỉ là vấn đề thời gian thôi Very Happy . Thay vì nhìn những tấm hình đó trong tâm trạng buồn , luyến tiếc thì hãy cảm nhận với tâm trang vui tươi đi , vì bây giờ anh đã có thêm 1 đứa em gái , nhiệm vụ của anh là phải bảo vệ đứa em đó , làm cho nó vui , làm tài xế cho nó . Cố gắng lên nha anh zai , à em quên nữa , anh đừng theo chủ nghĩa độc thân , không vui đâu Very Happy , hãy thử tìm 1 chân trời mới cho riêng mình nhé , khi tìm được thì nhớ cho thằng em này biết 1 tiếng hehe. Good luck to U , PVQ !!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com