KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

27 + 28 / 5

Go down

27 + 28 / 5 Empty 27 + 28 / 5

Bài gửi  Admin Sat May 28, 2011 9:26 pm

27/5/2011
Mình đã chính thức bị đuổi khỏi trường ! Vừa buồn mà vừa vui , mình muốn trở về 1 tuần trước khi chia tay với 12a1 , mình muốn ở bên cạnh a1 nhiều hơn nữa , mà nói thiệt bây giờ bắt mình trở lại nguyên năm 12 chắc đập đầu vào gối chết là vừa , chịu sao nổi ! Hôm qua cả lớp 12A1 đã làm mình thực sự khóc , khóc vì những người bạn ! Khi từng đứa bắt đầu nói về những suy nghĩ của mình thì mình đã rơm rớm nước mắt rồi , có thể mình chưa hiểu được hết mấy đứa bạn xung quanh mình thật , 45 người , 45 cá tính khác nhau và tương lai sẽ trở thành 45 trụ cột của nước nhà , mỗi người đã chọn cho mình một con đường riêng , sự nghiệp riêng , mong sao cho những mục tiêu của các bạn sẽ sớm thành công , cùng nhau cố gắng nhé A1 , năm sau họp lớp thì mình muốn trông thấy mỗi người đều vào được những trường mình mong muốn ! Nhưng người làm mình khóc chính là em đó ngốc , anh nhớ em đã nói :" Mình không chịu áp lực như các bạn , mình không phải thi DH , nhưng bây giờ mình đang phải chịu áp lực từ cái khác , nó khiến mình muốn gục ngã .... " , vừa nghe em nói anh vừa rơm rớm nước mắt , em còn anh với A1 mà , đừng bao giờ nghĩ đến chuyện gục ngã nhé , anh sẽ không tha thứ cho em đâu đó >_< ! Xong rồi cả đám kéo nhau đi quậy phá um xùm , nào là cafe bệt , đồi cỏ , rồi lẩu dê , rồi cuối cùng là đi ca ( Tăng cuối mình không có đi vì phải chở em về) , hôm qua là ngày mình sẽ không bao giờ quên , cám ơn A1 , cám ơn Má Châu !!!!!!!!
28/5/2011
Lần đầu tiên mình ngủ đủ 8 tiếng , sung sướng thật chứ !!! Đang ngủ thì ba gọi điện kêu mình về quê thăm ông nội ! Ông nội năm này cũng già rồi , mắc bệnh ung thư da nữa chứ , đúng là càng già càng nhiều bệnh ! Về đây được cái yên tĩnh , không ai làm phiền. Đọc blog em xong , phải đứng hình mấy giây mới hoạt động lại được , đúng là có nhảy xuống sông cũng không rửa sạch được . Mong sao em sẽ có những suy nghĩ khác về mình , cố gắng lên Very Happy . Bây giờ mình mới biết em có người anh trai , chúc gia đình em sớm được đoàn tụ bên nhau nhé cục cưng của anh Very Happy

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com