KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

20/5

Go down

20/5          Empty 20/5

Bài gửi  Admin Fri May 20, 2011 10:38 pm

Moi' di dam' ma ve` , chan' gan` chet' , minh` khong thich di may' cai' nay` chut' nao` . Gap ba` con ho hang` ma` minh` khong biet' ai het' , ho noi' minh` khac' xua qua' . Luc dang an thi` co' 1 cuoc dien thoai goi cho chi minh` , thi` ra nguoi` goi la` ba` giup viec cua~ minh` tu` hoi` nho~ . Khong bao h minh` nghi~ co' the~ gap lai ba` luc' nay` . Ba` da~ o~ nha` minh` tu` khi minh con` trong bung me , toi khi minh dc 8 tuoi roi ba` bo~ di , bay h minh` da~ 18 tuoi thi` ba` tro ve` , nhac lai chuyen xua , noi' la` minh` kho nhu the' nao` , sung suong' khi duoc lam giup viec o~ nha` minh` , minh` khong biet' phai cu xu sao cho dung' , minh` chi~ biet cuoi` roi` cho qua thoi !
Hom nay em da~ lam` minh` het' hon` them lan` nua~ , em do' thay' kho' chiu thi` o~ nha` nghi~ ngoi di , con` di hoc nua~ , em lam anh phai cuong' cuong` len , luc' em co' chuyen thi` trong dau` anh chi~ hien len moi~ hinh` anh cua` em , anh da~ hua' vs a Q , GT va anh Phong la` se~ cham soc em vi` the anh se khong the~ de em co' bat ki` chuyen gi` xay ra duoc , em biet' khi em co' chuyen ca~ lop' lo cho em lam khong ? Vi` the' nen em phai co' gang chua cho het' benh , anh se~ doi em toi' khi em chua~ het benh roi` tro ve` ben anh , khong chi co' anh ma` con` rat' nhieu` nguoi` luon quan tam va` ung~ ho em , vi` vay em khong the~ guc nga~ duoc nghe chua , co' gang' het ben de~ an hip' anh nua~ chu' Very Happy Yeu em nhieu` lam' ngok' ah` !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com