KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

18/5

Go down

18/5                    Empty 18/5

Bài gửi  Admin Thu May 19, 2011 12:28 am

Hom nay tinh' se ko vik blog , nhung vo tinh` doc duoc cai' bai` cua~ chu' Shino va` Macchi nen phai~ viet vai dong` moi' duoc . Phai cong nhan viec lap ra cai' 4rum nay` cung~ la` 1 dieu` hay , tai day la` noi moi nguoi co' the~ chia se~ cam xuc' , suy nghi~ cua~ minh` , ko so nhung nguoi` minh` quen biet' duoc suy nghi~ cua~ minh` vi` nhung nguoi` biet duoc cai' 4rum nay` khong phai nhieu` , hay neu' biet' cung~ chi~ la` nhung nguoi ban 4 phuong .
To Chu' Trung : Dao nay` thay' chu' hoi buon` buon` ma` con khong dam' hoi , nhung doc duoc bai` viet cua~ chu' thi` con hieu~ ra duoc chut' xiu roi Very Happy , cung~ phai thoi vi` day la` nam cuoi' cung` con` duoc ngoi` tren ghe' nha truong` ma` , ma` thoi` gian do' dang dem' nguoc tung` ngay` . Sang' nay nhin` cai' bang " Chi con 7 ngay` " ma` con phai giat minh` , thoi` gian troi le vay sao ? Nho' ngay` nao` con` vao` lop 10 ma` bay h lai gan` cham' dut' lop 12 !! Dung` buon` nua~ nghe chu' , tuy con chi~ moi' noi' chuyen vs chu' co' nam 12 thi nhung cung~ du~ roi` , trong long` con chu' luon la` 1 nguoi ban tot Very Happy .
To Macchi : UHmmmm , phai noi' sao ta ? Neu' khong quen voi Kid chac cung~ khong quen biet' duoc em :d , chac cung~ do troi` sap' dat het roi` Very Happy , cam' on bai` viet cua~ em cho anh , anh se~ luon binh` tinh~ , ok Very Happy . Anh con` phai lo cho chi Kid nen anh se~ khong lam gi` bay ba dau , yen tam . Con` ve` phan` em vs Evil thi` anh chuc em se~ som' co' duoc ket' qua tot' dep , anh tin nguoi` co' tinh` nen duyen giai ngau~ , mong sao em co' the~ tim` thay' hanh phuc' that su cua~ minh` hehe
To a Quan : Tap the~ duc da~ chua anh Very Happy , Kid noi' anh vs em deu` gian nhu nhau kia` , ve` VN may ngay tranh thu di choi di nghe , nho' dan Kid di choi gium em luon hehe , thoi gian nay` Kid can` nhieu` su dong vien lam' do' . Tien the~ may' ngay` nay lam` bao~ ve cho Kid gium luon nghen , thanks anh zai truoc' hehe !!
Dao nay` nhieu` chuyen xay ra qua' di , nhung toan` la` chuyen khong dau , minh` khong the de~ bi chi phoi nua~ , phai chan chinh lai thoi , may' ngay` nay co' a Q nen se~ ko lo 4 dua' nhoc' kia quay' ray` em , hy vong moi ngay vs em deu` la` 1 ngay` vui . hix , gan` xa truong` roi` , chac minh` se~ nho' no' lam' , no' da~ de lai trong minh` bao nhiu ki niem , va` dac biet la` neu' ko co' truong` nay` chac se~ khong tim` thay' tinh` yeu that su cua~ doi` minh` , thanks LTV nhieu` lam' , tao hua' vs may` nam sau ve` truong` tao se~ mac bo do` CA ma` ve` , se~ lam` vinh danh truong LTV hehe !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com