KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

15/5

Go down

15/5             Empty 15/5

Bài gửi  Admin Sun May 15, 2011 8:57 pm

Vua` di nhong nhong ngoai` duong` voi' em ve` , day la` lan` dau` tien minh` di dao vs em vao` buoi toi' . Nho` di nhu vay minh` da~ kham' pha' ra nhieu` dieu` ve` em , de~ co' the~ phu` hop vs em chac minh` con` phai~ cai thien ve` nhieu` mat qua' , nhu quan` ao' , day` dep' , dau` toc' ....... noi' chung chac' phai~ doi~ tu` dau` den' chan ! Em noi' minh` khac' rat' xa , rat' la , co' the~ noi' la` la nhat' trong nhung~ nguoi` ma` em da~ quen . Con` tai sao thi` day la` bi' mat , em dan minh` khong dc noi' vs bat' ki` ai het' Very Happy . Hoi` chieu` luc' gap em , nhin` em rat' la` chung~ chac , ao' somi quan` jean , toc' buoc cao , nhin` rat' la` good Very Happy , cong nhan em nhieu` style thiet chu' . Nhung nhin` em minh` cam giac nhu em dang co' chuyen buon` du` khong biet' la` chuyen gi` ! Con Chon` noi' vs minh` la` hom qua Soc' ve` trong giac' mo cua~ 3 dua' , Soc' noi' em se~ khong sao ! Co' khi nao` nhung~ loi` minh` noi' hom qua da~ dung' khong ? Thanks Soc' nhieu` lam' ! Buoi chieu` cho~ em di 2 cai' chua` , 1 la` Van Thien 2 la` Vinh~ Nghiem , vao` trong chua` cam~ thay' rat' la` thanh than , vao` trong do' thay' hinh` cua~ ba em , minh` da~ hua' vs Bac' se~ cham soc' Kid suot' doi` , minh` se~ lam` duoc . Khi vao` Vinh~ nghiem , thay' duc' phat that la` cao lon' , hung` vi~ , minh` da~ cau` xin rat' nhieu` dieu` , ve` gia dinh` , ban than , va` dac biet ve` em . Minh` da~ xin duc' phat co' the~ phu` ho em , giup' em thoat' khoi~ can benh nay`. Hy vong nhung~ dieu` minh` noi' duc' phat co' the~ nghe duoc . Khi em di hoc va` chua~ benh thi` minh` se~ moi tuan` den' chua` cau` nguyen cho em , minh` muon' khi em tro~ ve` la` mot nguoi` khoe~ manh 100% . Thoi hoc bai` day , hom nay em lam` minh` rat' dzui , yeu lam' do' cuc cung ah` :X:X:X

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com