KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12/5

Go down

12/5                 Empty 12/5

Bài gửi  Admin Thu May 12, 2011 10:45 pm

Moi' ngu day , minh` ngu 1 mach tu` 5h toi' 10h , bay h tinh nhu sao' vay . Vua` mo~ mat' ra thi` chay vao` blog em coi, co' ve~ nhu tam trang hom nay cua em da~ do hon nhieu` goi` , sang' nay sau khi thi xong thi em nhan' cho minh` " Tomorrow I'll comeback :X " , minh` tin em se lam duoc :d , cung may la` may' ngay` nay co' anh truong phong` cham soc' cho em nen khien' em vui hon duoc chut' xiu' , thanks nha anh Phong , du` khong biet' anh nhung em van muon' noi' cau cam' on voi' anh ! Em co' dang cai' boi' tren facebook , rat' la` vui khi ket' qua hang` thu 2 cua minh` va` em I chan , cung~ thu' vi thiet ha . Bay h trong minh` chi co' em , co' lan` em noi' vs minh` " Bay h em la` nhat' nhung khi anh ra truong CA , ra doi` thi` em la` 100 , 1000 " , khong hieu~ tai sao em lai noi' cau do' vs minh` ? Cuc cung ah` , cau do' anh phai noi' cho em moi' dung' chu' khong phai noi' cho anh , anh so mat' em nhieu` hon la` em so mat' anh . anh co' the~ khong giau` , khong co' style an mac , khong biet' cach' noi' chuyen bang` nhung~ nguoi` theo duoi em nhung anh co' the chung' minh anh yeu em bang` hanh` dong cua~ anh , anh la` nguoi` rat' thuc te' , khong quan tam nhieu` den' hinh` thuc' ben ngoai` ! Anh co' the khang dinh vs em la` sau nay` co' duoc len chuc cao , kiem nhieu` $$$ hon nua~ thi` em van~ mai la` nguoi quan trong nhat' cua anh , You're numberone !!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com