KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8/5

Go down

8/5                          Empty 8/5

Bài gửi  Admin Sun May 08, 2011 9:28 pm

Happy day my mother !!!! Con chi~ co' the viet' ra nhung loi` nay` o~ day ma` khong muon' noi' ra truoc' mat me , con muon' giu~ cam xuc' nay trong long con thoi , con mong me co' the~ song' mai ben con , yeu me lam' !!!!
Sang' h ngoi` o` nha` lam bai toi' 4h , dang dinh di ngu thi` cup' dien , muon' ngu cung o ien , roi` me keu di an Kichikichi , nguyen nhan la` con nho~ em ho duoc hang 2 trong lop' nen ru~ gd minh` di tien the~ khoe con minh` luon do' ma` Smile) , con nho~ em nay` cung tuoi vs minh` , minh` nho' trong suot' nam cap 1 và 2 no' hoc gioi hon minh` , minh` bi dem so vs no' hoai` , chan' thiet , nhung tu nhien khi len cap 3 thi` minh` vuot xa no' luon , bay h thi` no' bi dem ra so sanh vs minh` =)) . Vua` moi' 8 vs a Q xong , phat' hien ra nhieu` dieu` moi' ve` em , khong ngo` qua' khu' cua~ em huy hoang` thiet ta , nhung qua nhung loi anh Q mieu ta thi` bay h vo minh` ngoan hon rat' nhieu` roi , trong mat' minh` thi` em luon la` nguoi` vo dam dang cua~ minh` hehe . Em bay h dang thuc hien uoc' mo cua~ minh` , nguong~ mo em qua' di , con` uoc' mo cua~ minh` chac con lau lam moi' thuc hien duoc , it' nhat' cung 10 nam nua~ may ra moi' co' chut' hy vong hix ! Cau` mong uoc' mo cua~ em co' the som' thuc hien duoc Very Happy , bay h minh` lai co' them nguoi anh la` anh Q thi` ke ra cung dzui Very Happy ( mac du` minh lon' hon may' thang' hehe nhung minh` van thich lam` em hon ) , thanks nha anh Q , anh giup' em nhieu` lam' do' hehe, thoi lam bai tip' , con duong CA cua~ minh` gan` toi' roi` her her !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com