KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

6/5

Go down

6/5           Empty 6/5

Bài gửi  Admin Fri May 06, 2011 10:26 pm

Het 1 tuan , cam giac that la sung suong' hehe , hoi nay dang hoc Ly' o~ LTT thi` ex nhan' tin vs minh` Sad , tu nhien keu minh` tu van' po' tay thiet !! Nho' hoi` do' quen vs em~ minh` nhat' gan chet' , nhung bay h thi da~ khac xua roi hehe . Sang' nay em noi vs minh` la` co' linh cam gi do' , minh dua` noi' vs em la " Linh cam cua Kiddy " , em noi' da~ tung co' linh cam do' 2 lan roi , lan` nao` cung~ co chuyen xay ra het' , 2 lan la` Khoi va Soc' . Hy vong ki` nay` linh cam do' chi~ la` cam~ giac' bat' chot cua em ! Nhin` em nhu vay minh` thay' lo qua' , hy vong minh co the chia se phan nao` cho em , dao nay` thay' yeu em nhieu` hon truoc , minh` thich nhat' la moi ngay duoc kiss len tran' cua em , ghet' em qua' chut chit ah` , anh chi mong sao em co' the song' vui khoe~ ben canh moi nguoi` la` anh vui roi` , dao nay` thang` nhoc' cua~ em ngoan ngoan roi` , nhin` thay' no' ngoan nhu vay minh` con` vui hon bat' duoc vang` , anh yeu em va` ca~ thang nhoc' " tim" cua~ em lam' do' , dao nay` em co' chiu la` dem thang` nhoc' do' ra hu` anh hoai` , biet' anh so no' nen em cu' thich' loi no' ra ghet' thiet chu' , thoi ke yeu chim thi` phai yeu luon ca long` , phai nhin hehe .Ngay` mai tha ho duoc ngu day tre , may ngay` nay thieu ngu du~ qua' di hix !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com