KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

23/5

Go down

23/5                   Empty 23/5

Bài gửi  Admin Thu May 23, 2013 12:03 pm

Đã 2 ngày rồi, thật sự là rất buồn. Nếu có cỗ máy thời gian thì mình sẽ quay lại lúc xét nguyện vọng . Nếu không vì cái tính tự quyết của mình thì hôm nay sẽ khong ra như thế này và mình có thể bên em được nhiều hơn. Anh biết em ghét anh lắm, ghét vì không thể mang lại những điều mà những cô gái khác có được từ bạn trai của họ. Khi nhõng nhẽo có người tới để yêu thương, khi buồn thì có bờ vai để dựa vào. Những điều ấy anh lại không thể mang lại cho em được, anh chỉ có thể nói chuyện với em qua internet, em khóc có khi anh cũng không thể biết được. Anh thực sự muốn bên em, hơn bất cứ người nào khác anh thực sự cần em, anh yêu em hơn cả chính bản thân anh, yêu hơn tất cả những gì anh có. Anh có thể thấy được nỗi buồn của em khi có bạn trai cũng như không. Cuối tuần đi lang thang trong sân trường thấy người yêu của mấy đứa tới thăm mà anh cảm thấy ghen tị, anh cũng có bạn gái và anh cũng hiểu được cảm giác có cũng như không của em. Bị em hờn, em giận anh cũng chỉ nói xin lỗi và anh nghĩ em nghe cũng phát chán rồi. 2 năm cho sự chờ đợi , anh không biết sau 2 năm đó em có còn bên anh nữa không, hay em đã thuộc về một người khác? Tưởng tượng em lên xe hoa với một người khác không phải là anh làm tim anh như bị xé toạc ra trăm mảnh, cảm giác đau anh cũng có, nhưng anh không thể hiện ra bên ngoài vì anh là đàn ông, không thể để sự mềm yếu của mình trước người mình yêu được. Tới khi anh type những dòng này nghĩa là anh còn yêu em nhiều lắm, anh chưa bao giờ ngừng yêu em được. Anh chắc là người lấy đi nước mắt của em nhất phải không :p. Nếu anh có thể thành công lấy em làm vợ, anh sẽ cam đoan với cả thế giới này em là người phụ nữ hạnh phúc nhất, dù nghèo khổ giàu sang, bệnh tật, anh cũng sẽ cùng em vượt qua, không bao giờ bỏ rơi em trong những lúc hoạn nạn nhất. Dù có đủ tiền mua 1 ổ bánh mì thì anh cũng sẵn sàng đưa cho vợ con anh và nói rằng anh đã ăn rồi. Tình yêu là sự hy sinh cho nhau mà không mong có sự đáp trả, và anh có thể đem lại cho em tình yêu đó. Khi anh không giữ được em, anh không yêu thêm lần nào nữa, vì người anh yêu nhất anh cũng không thể giữ được thì yêu làm gì cho thêm đau khổ. Anh sẽ trân trọng 2 năm bên em, có thể sẽ là 2 năm cuối cùng anh thấy tình yêu là một màu hồng. I'll be yours but you may not be mine !!
Hanoi, 23/5/2013

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com