KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

19/5

Go down

19/5           Empty 19/5

Bài gửi  Admin Sun May 19, 2013 10:54 pm

Yêu xa nói dễ làm khó, phải có thử mới biết được nó khó tới mức nào. Tai sao lại đứng trước sự lựa chọn giữa 2 thứ khó như vậy, một là sư nghiệp hai là tình yêu ? Từ 4 năm rồi còn 2 năm , thời gian cứ như có thể tua nhanh chậm tuỳ thích vậy, nhưng thực tế thì không được vậy. Hết 2 năm rồi anh sẽ phải nhìn em trong vòng tay người khác sao ? Anh không làm được điều đó, anh sẽ phát điên mất khi thấy em trong bộ váy cưới nhưng chú rể không phải là anh. Bắt đầu lại từ đầu ? Nói dễ nhưng làm rất khó, anh đã mất 2 năm rồi , 2 năm qua đi một cách vô nghĩa và hiện tại chỉ mới đi những bước đầu tiên của sự nghiệp. Ngoài 2 sự lựa chọn không còn cách nào khác nữa sao em ?
Anh sẽ không yêu bất cứ ai ngoài em, vì không người con gái nào có thể làm rung động được anh, mang lại cho anh nhiều hạnh phúc như em. Mất em đồng nghĩa vs mất cả cuộc sống này. Nếu một ngày nào đó anh sẽ không liên lạc với em, đừng lo lắng và đừng ngạc nhiên, và hãy luôn nhớ rằng em là người con gái quan trọng nhất của đời anh. Anh yêu em , my sweetest . Khi nào trái đất ngừng quay, tim anh ngừng đập, anh ngừng yêu em.

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com