KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

17/5

Go down

17/5             Empty 17/5

Bài gửi  Admin Fri May 17, 2013 2:24 am

Hien tai la 2h sang, hnay khong ngu duoc. Du rat met nhung lai khong the ngu, chi vi 1 cau noi dua ma gio day minh phai an han. 1 tuan 1 thang hay 1 nam ?? Dau oc hien tai rong tuech, chan nan vs hien thuc ve moi thu. Xem lai nhung comment ngay dau anh vs em quen nhau, cai thuo con la hoc sinh, anh luon ao uoc duoc tro lai ngay do, vi khi do 2 ta khong phai suy nghi nhieu nhu bay gio. Gia dinh cung ko, su nghiep cung khong, tinh cam cung khong, tien bac cung ko, bay gio chinh thuc thanh 4 dai giai khong roi. Bx, anh muon noi rang em la nguoi anh yeu nhat tren doi, anh nho em nhieu lam. Anh cam nhan duoc em buon khi thay nhung cap doi khac o ben canh nhau con minh co ban trai cung nhu khong. Anh con 6 nam, doi vs em that su la thoi gian dai phai khong ? Anh luon co niem tin vao tinh yeu nay, anh khong bao gio buong tay em, du hoan canh co kho khan den dau. Vs em anh san sang danh doi moi thu , ke ca su nhhiep. Anh nho cau noi cua em, "loi ich ca nhan dc hy sinh chi danh cho nguoi nao xung dang" .
Con 2 tuan nua la thi ket thuc hoc phan mon dau tien, tam trang kieu nay thi on thi noi gi. Dung la con duong bs khong de di nhu moi nguoi tung nghi, phai di moi biet no kho den muc nao. Phai co gang bang moi no luc cua ban than, minh khong giup dc minh thi ai giup duoc. Minh can mot loi dong vien nho nhoi ru mot nguoi, the cung du cho minh cam thay hanh phuc. 7 days alone ! Bad days.

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com