KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

20/4

Go down

20/4          Empty 20/4

Bài gửi  Admin Sat Apr 20, 2013 6:35 pm

Chính anh đã tự đẩy 2 ta xa nhau, chính anh làm em phải khóc, tất cả là do anh. Nếu lúc trước 2 ta thống nhất quan điểm thì bây giờ sẽ không phải đau đầu như thế này rồi. "6 nam bác sĩ em chờ, 2 năm nghĩa vụ em lờ anh luôn" , thời gian 6 năm không phải là ít với một người con gái, thế mà anh lại khiến em đợi. Những điều anh hứa với em, anh sẽ làm được, anh từng nói dối em, từng làm em đau, nhưng bây giờ đã khác, chỉ cần một lần sai phạm đồng nghĩa với việc buông tay em ra. Chưa bao giờ anh có cảm giác sợ như vậy, anh không tưởng tượng được cảnh em trong tay với một người đàn ông khác. Anh thật tồi tệ , anh ko xứng đáng với em. Nhưng anh lại mong em cho anh cơ hội cuối cùng để anh được yêu em, được làm người đàn ông của em theo đúng nghĩa của nó. Anh bị lệ thuộc thời gian, lệ thuộc vào màu áo, anh hoàn toàn bị động trong mọi thứ, lực bất tòng tâm. Anh muốn đứng trước nhà em và nói rằng anh rất yêu con gái họ, mong họ chấp nhận anh. Nhưng biết đến khi nào mới có ngày ấy đây ?? 4 năm chờ đợi và 2 năm phụ thuộc, anh sẽ giữ được em, dù có phải bị chửi rủa, mấng nhiếc anh cũng sẽ chịu. Anh yêu em, KikA

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com