KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

3/3

Go down

3/3           Empty 3/3

Bài gửi  Admin Sun Mar 03, 2013 11:29 pm

Hết một ngày chủ nhật. Bao nhiêu việc phải suy nghĩ, ngày mà mình ko muốn cũng đã đến, từ khi tỏ tình thì anh đã biết trước sớm muộn gì cũng sẽ rơi vào tình huống này, tuy đã chuẩn bị tinh thần nhưng không hiểu sao lại có cảm giác như vậy, bứt rứt, khó chịu. Khi đến vs nhau thì ắt hẳn chúng mình đã tự hiểu sẽ gánh trên vai một đống chuyện cần phải giải quyết. Em có vấn đề của em còn anh thi có vấn đề của anh, chưa kể khoảng cách về địa lý lại là cản trở không nhỏ phải không bà xã của anh.
Ngày em cho anh câu trả lời cũng là ngày anh cảm thấy hạnh phúc nhất trong cuộc đời vì anh đã tìm được một nữa của anh. Vs anh em luôn đứng ở vị trí cao nhất, cao hơn cả bản thân anh nữa, chính vì thế lần này anh ko bao giờ để mất em. Yêu xa ư, đúng là xa thật nhưng vs anh lúc này cũng không quan trọng nữa, vì trong tim anh lúc nào cũng luôn có hình bóng của em, nó đủ mạnh để cho anh vượt qua những khoảng cách địa lý chết tiệt đó. Nếu em hỏi anh có hối hận không thì chắc chắn câu trả lời là không, tìm người mình yêu đã khó, giữ người mình yêu lại còn khó hơn. Tuy con đường anh chọn đã tạo nên khoảng cách giữa 2 đứa nhưng anh không bao giờ hối hận khi đi con đường này, thời gian, nỗ lực và chân thành sẽ khiến gia đình em hiểu và thông cảm cho anh. Em sẽ không phải hối hận khi đã chọn anh đâu. Ngày người đó đi cũng là ngày anh về, đôi lúc có nhiều sự trùng hợp tới mức kì lạ. Trong 7 năm này anh chỉ làm đúng 2 điều là học và yêu em, bạn bè, gái gú thì dẹp sang một bên vậy vì em là người cùng anh đi hết quãng đường còn lại chứ ko phải ai khác. Hết một ngày vs bao nhiêu suy nghĩ. Câu nói muôn thuở, anh yêu em, bà xã của anh.

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com