KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

27/2

Go down

27/2              Empty 27/2

Bài gửi  Admin Wed Feb 27, 2013 8:33 pm

Đã hoàn hành xong khoá huấn luyện 5 tháng ở trường Lục Quân. Không bữa tiệc nào mà không tàn hết. 5 tháng biết ao kỉ niệm, tối hwa lại có cảm giác như ngày ct a1 vậy. Hiện tại đã qua Xuân Mai, đây chắc được coi là thiên đường sau khi học xong ở LQ, cây cối bao la, rừng núi trùng trùng , cứ như đang ở resort vậy :d. Chỉ ở đây có 3 tuần thôi nên cũng ok, chứ kêu ở thêm vài tháng nữa thì đúng là mệt đấy. À chung phòng vs mình có thằng Lê Đức Duẩn, thủ khoa nghèo vượt khó Smile). Không biết mình vs nó ai nghèo hơn nhỉ, khái niệm giàu nghèo vs mình hiện tại là không có ranh giới.
Ôi thương cho bà xã mình quá đi mất, nếu được bên em lúc này thì anh sẽ masage cho em nè, nấu ăn cho em luôn ( mặc dù anh nấu không ra gì). Nhưng đó chỉ là nếu thôi chứ chắc khó mà thành sự thật được. Tìm được tình yêu đã khó, giữ được người mình yêu lại còn khó hơn! Anh sẽ không để lạc mất em thêm bất kì lần nào nữa đâu bà xã ah. Những điều anh hứa thì anh sẽ làm được, em la để anh yêu chứ không phải để anh làm tổn thương mà :p.

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com