KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

29/7.

Go down

29/7.            Empty 29/7.

Bài gửi  Admin Sun Jul 29, 2012 9:55 pm

Hnay cảm thấy hơi khó chịu , gặp nhau nhưng lại cố tránh mặt nhau , tự soi gương cũng thấy mình ko có xấu đến nỗi ai cũng thấy ghét . Muốn ở lại nhà cô chơi thêm tí nữa nhưng ở lại cũng chỉ làm không khí thêm ngột ngạt nên quyết định đi uống cafe cho lành . Muốn thấy em , muốn dc ngắm em thêm một lát nhưng sao thâý khó chịu trong lòng . Ừ thì cũng chẵng là gì của nhau , nhưng vẫn ko hiểu tại sao lại ko quên được , phải chăng đã quá đặt nặng tình cảm của mình vào mối tình đó ??? Đôi khi cũng không hiểu được bản thân muốn cái gì , tự hứa vs lòng là sẽ ko đi , nhưng cuối cùng lại đi , tự hứa sẽ ko nhìn , nhưng cuối cùng cũng đưa mắt nhìn sang phía em . Cũng lâu rồi ko găp , nhìn em vẫn xinh như ngày nào , thậm chí còn xinh hơn lúc trước . Một ngày buồn chán nên quyết định đi uống nc vs bạn , rồi đi vòng vòng nhà thờ đức bà để giảm stress . Không ngờ 1 câu nói thôi cũng khiến mình buồn 1 ngày , hy vọng qua ngày mai sẽ trở lại bình thường . Life goes on !!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com