KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

29/6

Go down

29/6        Empty 29/6

Bài gửi  Admin Fri Jun 29, 2012 10:00 pm

Hoàn tất chuyến đi Vũng Tàu kéo dài 3 ngày , có rất rất nhiều thứ để lại ấn tượng trong mình her her . Ngày thứ nhất , tắm biển xong thì cả nhà rủ nhau đi massage hehe . Thật là sung sướng gì đâu sau khi tắm biển mà được massage bà chân :X . Đang nằm trên ghế đợi nhân viên tới thì coi Lưu Bá Ôn , khoảng 5p sau thì có 3 em ăn mặc rất là sếch-xy , mặc quần nhung mỏng toan , mặc áo ngực mà cứ như là không mặc , bà già nó muốn banh con mắt luôn vậy >_< , và mẹ mình đã phát hiện ra là 3 con đấy ứ mặt sip @@ , lúc thấy có phụ nữ và trẻ em Smile) thì 3 con đó mới vào chồng thêm cái minichip . Đúng là vào nhầm cái massage đen theo đúng nghĩa của nó . Đang tưởng tượng nếu không có mình và mẹ mình ko biết ba làm sao ứng phó vs mấy ẻm đây Smile) . Ngày thứ 2 thì hết xăng giữa đường + banh lốp xe .Không biết có ăn nhầm gì không mà xui ác chiến đến vậy . Nhìn cái lốp xe toác làm đôi mà trông thấy thương Smile). Đi ăn vs phường xong rồi lại đi nhậu vs các bác làm bên quân đội , công nhận 1 điều là mấy ổng uống trâu kinh khủng hix . Còn ngày thứ 3 , tức là hnay , lúc trên đường về , gần tới khúc hàng xanh , tự nhiên trên xe có mùi "thơm" , cứ như là mùi nhựa cháy @@ , ah` , giống như là mùi của polyvinylclorua cháy đấy , cứ liên tưởng tới những vụ cháy xe mà mệt vs chiếc xe @@ . Lúc đó mình đã thủ sẵn tư thế là đập cửa kính chui ra nếu không kịp Smile) . Nhưng cũng may là về tới nơi an toàn hehe . Đúng là kì nghỉ đáng nhớ mà ! Năm sau chắc sẽ đi du lịch 1 mình , muốn thử cảm giác 1 mình đi nhong nhong đất nước VN Smile . Học CA chỉ có bạn bè khắp các nơi là nhiều , Quãng Nam , Kontum , Gialai , cho tới An Giang , Tây Ninh ... , muốn đi thì chỉ việc call nó là có ngay chỗ để ngủ Basketball . Trong 3 ngày nơi mà mình đi qua nhiều nhất là đi vòng qua bãi biển ^^ , cảm giác thật là dễ chịu mỗi khi nhìn ra nó . Đúng nghĩa là con cua mà , biển là nhà nên cứ thích nhìn ra biển :p . Chắc mốt về hưu sẽ về 1 nơi nào đó bên cạnh biển , xây 1 căn biệt thự to to , trong cái biệt thư to to có cái két sắt nho nhỏ , trong cái két sắt nho nhỏ có nhiều giấy tờ đất to to Smile) . Mỗi lần nhìn ra biển thì mình lại nhớ tới 1 người , dù bây giờ cả 2 chỉ đơn giản là bạn !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com