KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

16/5

Go down

16/5              Empty 16/5

Bài gửi  Admin Wed May 16, 2012 12:59 pm

Bên ngoài là 1 gia đình hạnh phúc nhưng bên trong có hạnh phúc như vậy ko ? Hnay mình đã biết được rất nhiều sự thật mà đó giờ mình ko được biết , những sự thật đáng xấu hổ . Hiện tại chỉ mong được đi thật xa nơi này, vì ở đây chẳng còn là cái nhà mình biết nữa. Nhà 4 người mà chỉ còn 3 , như vậy cũng khiến mình ko muốn ở lại đây nữa . Hơn 1 năm mà mọi thứ xung quanh mình gần như mất hết , khốn nạn cuộc đời . Hnay mẹ đã khóc rất nhiều, trong khi đó mình chỉ có thể ngồi nghe mẹ nói những sự thật đó mà không thể nói lên bất cứ gì. Con yêu mẹ nhiều lắm , mẹ là người quan trọng nhất trong đời con . Nếu người mẹ bình thường chịu nỗi đau khi sinh là 1 thì mẹ chắc phải chịu tới 10 . Mẹ đúng là người phụ nữ hoàn hảo nhất mà con từng biết , nhẫn nhịn , giỏi , đẹp , yêu thương gia đình . Không từ nào có thể diễn tả được hết suy nghĩ của mình hiện giờ , không ai có thể hiểu được những gì mình đang cảm nhận . Gia đình đã mất , học hành cũng không , mình đúng là thứ cặn bã của xã hội nói chi tới việc sau này lên làm bộ trưởng , thủ tướng , đúng là nực cười . Nhưng không vì thế mà mình từ bỏ giấc mơ của mình , mình sẽ theo đuổi nó . Phạm Phú Phúc này sẽ không dễ từ bỏ những thứ mình muốn . Khó khăn tới mấy mình cũng sẽ cố gắng mà gồng , gian khổ tới mấy cũng sẽ cố gắng mà chịu . Vì những người thương yêu mình nên mình không thể tự buông xuôi ý chí được . Phải cố gắng lên , phải tự nhủ bản thân như vậy .

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com