KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

1/4

Go down

1/4               Empty 1/4

Bài gửi  Admin Sun Apr 01, 2012 8:00 pm

Há há , sáng nay chơi leo tường ohlala . Đi cùng mấy đồng nghiệp của chị nên được free hehe . Lần đầu tiên thấy bức tường phải công nhận một điều , rớt từ trên đó xuống là chết chắc Smile) . Có 4 người đi nhưng chỉ có 2 người dám leo , bà chị vs 1 anh đồng nghiệp ở dưới nhìn vì ko dám chơi Very Happy . Cảm giác leo tường thật là yomost quá đi :X . Cứ nghĩ là sẽ ko qua được chứ , ai ngờ đâu hoàn tất xong hành trình chỉ trong 5 phút Smile) . Nhưng lần thứ 2 và 3 chỉ được có 50% là hết sức hix. Kì này vào trường phải luyện thể lực mới dc , bắt đầu khoái môn này rồi á , chỉ tội là kinh phí hơi cao >< 120k/1h . Kì sau phải chinh phục hết 100% lun :p . Cảm giác leo được lên tới đỉnh đúng là sung sướng gì đâu Razz
Thế là xong một ngày , còn ngày mai nữa là vao trường rồi . Trở lại cái nhà tù chán chết đi được , nhớ 3 mẹ ,nhớ chút chít , nhớ đồ ăn ở nhà , muốn đi chơi Sad . Chút chít này , hạn chế ra mưa đi á , em toàn làm người khác lo thôi biết ko >:p . Em luôn là người khiến anh suy nghĩ nhiều nhất đấy , ngộ lắm nha khi ko bên cạnh em thì có rất nhiều điều muốn nói vs em , nhưng khi dc bên em thì ko biết chữ nghĩa đi du lịch hết trơn >< . Nếu có cơ hội thì anh sẽ ko buông tay em ra một lần nào nữa đâu , vì anh biết em là người quan trọng nhất của anh :p . Thương em lắm :X

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com