KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

29/3

Go down

29/3         Empty 29/3

Bài gửi  Admin Thu Mar 29, 2012 7:15 pm

Hnay là 100 ngày của ông nội , mới sáng sớm đã bị dựng đầu dậy gòi >< . Về tới nhà mà 2 con mắt muốn híp lại luôn . Thế mà vẫn chưa ngủ được , đúng là khổ thật Sad .
Cuối cùng thì việc qua Quân Y chắc chắn 100% rồi , mất tiu 1 năm nhưng cũng thấy xứng đáng . Có khi nào ra đó kím 1 con vợ Bắc hk ta =)) , kím về chắc ba mẹ vs chị xỉu tại chỗ chứ chẵng chơi . Ôi thế là 7 năm cuộc đời sắp lên dĩa trong vòng vài tháng nữa , phải tranh thủ hít thở không khí Sài Gòn nhìu vào Smile) . Mất 7 năm nhưng có 1 tương lai sáng sủa hơn thì kể ra cũng xứng đáng nhỉ :S . Mong được tới tháng 10 nhanh quá đi hehe .
Tình hình là CC vừa xuất hiện thêm 1 si , lại là CA nữa chứ Smile) , đúng càng ghét của nào thì càng có nhiều của đó CC nhỉ :X . Nhiều si chứng tỏ CC dc nhiều người yêu thương chứ sao hehe . Nhớ em nhiều lắm đó CC à Razz , nhưng cũng ghét em lắm , nói thiệt mà cứ nghĩ mình nói xạo không >"< OMG . Nhưng dù sao thì yêu vẫn nhiều hơn ha CC Mad , thg !!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com