KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

18/3

Go down

18/3            Empty 18/3

Bài gửi  Admin Sun Mar 18, 2012 6:32 pm

Sáng sớm đã có chó tới sủa , 1 chó mẹ 1 chó con. Sủa um sùm cái nhà . Hwa vừa đi đường vừa nghe kể lại là thấy bực rồi , mẹ bà nó cái gia đình giả tạo . Muốn trù dập gia đình tao à , không dễ đâu nhé .
Khả năng ra bắc học bây h tới 90% rồi , 10% còn lại là đợi cái quyết định dấu yêu tới nữa thôi ohlala. Hà Lội dấu yêu , nếu ko có gì trục trặc thì vài tháng nữa tao sẽ ra thăm mày hehe . Học Viện quân y , nghe cũng oách chứ ^^ , cầu mong ra khỏi trường đó an toàn là mừng rồi nói chi là khá vs chả giỏi Smile).
Mấy ngày trước cãi nhau vs em khí thế luôn ~~ . Bây h thì diệu lại gòi hehe , nhưng hwa lại có con điên nào send mail quậy em nữa chứ , bà già nó hết chuyện rồi hay sao mà cứ châm dầu vào lửa hoài @@ ,muốn cho mình chết thiệt . KO biết con này là fan hâm mộ hay là hăm dọa nữa , bà già nó .
Hnay dc ăn cá thác lác , ngon ơi là ngon Mad , chả bù vs cơm trong trường , tối ngày cứ thịt heo mà làm tới hix . Phải tranh thủ ăn thôi , sắp sửa ko dc ăn nữa rồi Sad . Ôi cuộc đời , kiểu này chắc phải học bài xuân này con không về là vừa , đợi tới tết bật lên là vừa Razz

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com