KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

31/1

Go down

31/1              Empty 31/1

Bài gửi  Admin Tue Jan 31, 2012 2:31 am

Lâu lâu khùng viết blog lúc 2h sáng , đúng khùng thiệt Razz . Một cảm giác trống vắng , chắc là do em đã đi về Mỹ rồi , ngồi nhìn điện thoại như thằng tự kỉ Sad( . Cũng gần 1 tháng rồi em nhỉ Very Happy . Nhớ lúc em mới về , thực sự ko tin vào mắt mình , mà không , không tin vào tai mình là được nghe giọng nói của em ^^ , ngơ ngác khi tỷ dê kêu ra ngoài , kêu nói chuyện vs điện thoại , cũng đoán biết là có gì không ổn rồi , nhưng không ngờ là người bên kia máy lại là em . Gần 1 tháng em đã mang lại cho anh nhiều niềm vui lắm :d , tuy có cãi nhau nhưng anh vẫn là người đầu tiên giảng hòa hehe . Dù có đi bất cứ đâu thì em vẫn là chút chít mà anh thương nhất , chắc chắn là vậy cheers . Có thể sẽ rất rất lâu anh mới có thể gặp em , nhưng ko sao , thời gian sẽ chứng minh cho những gì anh nói afro . Cố mà học tốt á , anh sẽ luôn động viên em ple . Nhớ em nhiều lắm chút chít Sad

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com