KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8/1

Go down

8/1                  Empty 8/1

Bài gửi  Admin Sun Jan 08, 2012 7:11 pm

Hôm qua nhậu với lớp DH hix , nốc hết 3 chai , vào karaoke hát muốn khan cả cổ Smile), tuy mệt thật nhưng vui . Nhờ có bia vào nên đã làm mình quên đi nhiều chuyện buồn , về gia đình , tình cảm , công việc … Nhưng khi hết thì cũng đã trở về hiện thực , cái viễn cảnh mà mình không bao giờ muốn có . Tuần sau là được nghỉ tết rồi , sung sướng hehe . Tết này mình sẽ lì xì cho 3 , mẹ và cả chị 2 nữa Very Happy . Lần đầu tiên mình lì xì cho người thân trong gia đình . Dạo này mình hay nghiên cứu về các chòm sao , đặc biệt là chòm Cancer của mình . Mình nhớ có 1 câu: Mặt trăng có lúc trong sáng, nó có thể lấp đầy một đường tròn hoàn hảo trên bầu trời, rồi lại thanh mảnh trở lại trong một hình cung khuyết kiêu kỳ với quầng sáng dịu dàng, mờ ảo. Nhưng bản thân nó thì không hề thay đổi. Và Cự Giải cũng vậy, họ vẫn chỉ là chính mình, xuyên suốt những cung bậc thăng trầm của cảm xúc. Hơi bị đúng với mình , đặc biệt là trong tình cảm hix . Đúng là con cua mà , bên ngoài cứng bên trong lại mềm ! Những cảm giác nhớ nhung , che chở 1 ai đó luôn xuất hiện trong đầu mình . Không ngờ mấy cái mật ngữ 12 chòm sao đó đúng kinh dị , vs mình chắc cũng 90% là ít . Cứ như đang đọc 1 bản lý lịch vậy >.< . Thôi vào chuồng , hy vọng mai sẽ không đi duyệt binh OMG .

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com