KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

25/12

Go down

25/12           Empty 25/12

Bài gửi  Admin Mon Dec 26, 2011 12:11 am

Cuối cùng cũng đã đưa ông nội về nơi an nghĩ cuối cùng, là nằm bên cạnh bà nội Smile . Năm ngày đúng là hơi vất vả thiệt hix , vì là cháu nội "đít tôn" nên việc làm cũng khá là đơn giản , chỉ cần quỳ trả lễ OMG ! . Cái đám ma mà tới 5 ngày thì cũng hình dung là nó to tới mức nào hix , có mấy ngày quỳ muốn sưng đầu gối luôn . Hwa mình nhậu với con nhỏ cháu gái , mang tiếng cháu nhưng nó chỉ thua mình có 2 tuổi , cả 2 chơi trò oẳn tù xì uống rượu đế , bà già nó mình thua khí thế , nốc lần 2 3 chun liên tiếp hix , và hậu quả là ói tùm lum luôn Sad( . Lần đầu tiên biết cảm giác say là như thế nào , đúng là khó tả thiệt , đi bằng 2 chân mà cứ tưởng như đi có 1 chân . Năm nay đúng là cái năm đáng nhớ nhất trong đời mình thiệt , bây h lại thêm ông nội mất ngay đúng Noel nữa chứ => Mất noel + tết .
Hnay là 25/12 , ngày này 1 năm trước thì mình đã tỏ tình vs em , tuy ko thể thực hiện được lời hứa nhưng trong lòng vẫn còn nghĩ về em rất nhiều , coi như vẫn còn thực hiện dc 50% lời hứa hehe . Thôi đi ngủ , mặc dù còn rất nhiều chuyện muốn nói ra . Kết thúc noel 1 cách chắn ngắt !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com