KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

23/10

Go down

23/10         Empty 23/10

Bài gửi  Admin Sun Oct 23, 2011 5:19 pm

Gần tới 28 rồi , lo quá đi hix >"< . Chỉ mong em vượt qua kì này thôi T_T , trời phật có linh thiêng thì phù hộ em vượt qua trận này hixhix. 28 bên đó chắc là 27 bên đây . Ngày đó chắc khỏi ngủ luôn quá . Sr GT vì mình đã làm bạn bị Kid giận , tuy lời xin lỗi chẵng thể nào giúp Kid hết giận bạn ngay lập tức nhưng mình vẫn muốn xin lỗi bạn nhiều lắm . Đã type xong cái note , chỉ tới ngày rồi gửi thôi ^^ , hy vọng nó sẽ không bị vứt đi 1 cách nhẫn tâm . Dạo này đang suy nghĩ sau này mình sẽ làm gì đây ? Bác sĩ hay 1 thằng ăn xin , đầu đường xó chợ ??? Đang nghĩ câu trả lời nhưng chắc có trời mới trả lời được , nếu mà chuyện đó ảnh hưởng đến mình thì trở thành thằng ăn xin cũng chẳng có gì lạ . Năm 18 tuổi này đúng là đáng nhớ thiệt , toàn sóng gió không >"< , đúng là ông trời muốn thử thách con người thiệt mà . Càng tuyệt đường thì phải càng vùng dậy , càng làm cho mình xuống thì mình phải càng vùng lên . Bỏ qua chuyện đó đi , bây h chỉ lo cho em thôi , có niềm tin em sẽ vượt qua ^^ , cố lên Kiddy !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com