KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

3/10

Go down

3/10        Empty 3/10

Bài gửi  Admin Mon Oct 03, 2011 12:08 pm

Nhan duoc tin nhan' cua em , minh mem' ti' da bat khoc' . Bay h co' keu minh nhin thang vao mat minh ma noi' ko con yeu em qua that la dieu ko the . Anh con yeu em lam' , cam giac nhu nhung luc ban dau vay , su that truoc gio ngon lua trong long anh chua bao gio nguoi het' , tham chi' con chay' manh liet hon khi em di du hoc ! Anh viet cam xuc that cua minh o day vi biet em se ko bao gio to mo bi mat cua nguoi khac . Neu' nhu ko co' gi xay ra chac anh se yeu em den' het doi , nhung chuyen doi ko ai ngo het' . Neu' cho anh chon lai thi anh cung van se chon em thoi , nhung chac em se khong chon lai 1 nguoi da lam em ton thuong qua' nhieu nhu anh . Anh ko coi em nhu mon' hang , nhuong em cho nguoi nay nguoi no , anh ko cao thuong den noi nhuong ban gai' minh cho nguoi khac dau . Mai nay gap em anh se di duong vong , ko con de em nho' lai nhung chuyen buon dau . Thu' loi cho anh em nhe' ! Yenl .

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com