KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

19/9

Go down

19/9             Empty 19/9

Bài gửi  Admin Mon Sep 19, 2011 7:49 pm

Ngày mai là mình chính thức là cảnh sát rồi , thật là nôn nao quá đi hehe . Trưa nay đang ngồi lướt web thì mẹ lên , thấy mắt mẹ ươn ướt là biết mẹ mới vừa khóc rồi , mẹ nói có lỗi với mình , với chị 2 , với ba , vừa nói mẹ vừa khóc . Năm nay chắc là năm mà mẹ khóc nhiều nhất quá , thấy mẹ khóc làm mình cũng khóc theo . Nhưng kì này mình cũng kìm được nước mắt , chỉ chảy vài giọt thôi . Mẹ nói mình cố gắng mà học , có gì phải chăm sóc 3 nữa ! Mẹ ơi , cả nhà rất lo cho mẹ đó , mẹ có chuyện gì thì con với chị 2 sẽ ra sao ? Mất cả gia tài nhưng mẹ đã có được 2 đứa con thành tài thì còn gì bằng nữa , tiền mất thì có thể kím lại được nhưng sức khỏe mất thì làm sao mà kím lại được . Đừng làm chuyện gì khiến cả nhà lo lắng nữa nha mẹ , con muốn nhà mình lúc nào cũng phải có đủ 4 người hết , không thể thiếu mất một ai mẹ à . Khi đi học thì chuyện con lo nhất chính là mẹ đó , con sẽ cố gắng học tốt mẹ đừng lo . Con sẽ cố gắng học giỏi để có thể làm BS , sẽ chăm sóc mẹ lúc tuổi già , sẽ cố gắng báo hiếu mẹ cho tới hết đời . Hãy sống bên con nhé , con yêu mẹ lắm !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com