KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

17/7

Go down

17/7            Empty 17/7

Bài gửi  Admin Sun Jul 17, 2011 10:51 pm

Đi hết gas , vượt qua mọi người , muốn kím cái gì đó đâm vào chết quách cho rồi !!! Lúc chiều còn vui vẻ nhưng khi về lại giận mình . Con gái khó hiểu quá đi >__< !!!! Mình đã kiểm soát được tâm trạng của mình rồi , không muốn việc gia đình ảnh hưởng đến em và mình , vậy mà cuối cùng mình vẫn bị giận . Mình không thích bị ai uy hiếp hết , vậy mà em cứ đem mấy bạn kia ra hù mình hoài , ghét thiệt , biết mình thương mà làm tới hok à >__< . Em à ,em có biết là anh không thích em nhắc đến những cây si của em không , anh nghĩ không chỉ có anh mà mấy bạn kia cũng vậy , tất cả đều là con trai nên sẽ dễ hiểu được cảm giác và suy nghĩ của nhau . Thẳng thừng mà nói thì anh không muốn em tiếp xúc nhiều với các bạn đó , nhưng anh không thể cấm em được vì em có không gian riêng mà , mọi thứ tốt nhất anh đều có thể dành cho em , chỉ xin em đừng khiến anh buồn là được rồi . Nói thật hôm nay em làm anh buồn nhiều đó lắm ngốc , mấy ngày nay anh đã rất buồn vì chuyện gia đình rồi mà hôm nay còn bị em giận vì lý do rất lãng xẹt >__< . Có thể khi bên anh em sẽ không thấy vui bằng khi bên những người bạn thận của em vì anh không có khiếu hài hước , không biết lãng mạn , anh hy vọng em có thể thông cảm cho anh ^^ . Dù em có thay đổi đến mấy thì anh cũng sẽ luôn yêu em ngốc à , hy vọng em đừng làm anh buồn nữa nhé , miss UUUUU :X

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com