KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8/7 - My birth day !!!!!!

Go down

8/7 - My birth day !!!!!! Empty 8/7 - My birth day !!!!!!

Bài gửi  Admin Fri Jul 08, 2011 2:54 pm

Hom nay la ngay dac biet cua minh , SN lan thu 18 , co the noi la lan SN minh thay vui nhat . SAng dang ngoi tren may tinh thi em pm minh , khong the tin noi vao mat minh , cu tuong nhu dang nam mo vay . Khong ngo em lai tinh day sau giac ngu hoi bi dai` , luc do' minh hoi bi vui , vui den noi quen ban than minh la ai luon ^^ ! Sau nhieu ngay minh cung da rut ra duoc 1 bai hoc ve tinh yeu " Yeu nhau la phai biet hy sinh cho nhau " , day la cau noi ma ai cung noi duoc nhung de thuc hien duoc thi khong phai de. Khi em tinh day minh da tham duoc cau noi nay , minh da quyet dinh ton trong moi quyet dinh cua em , neu' ngay nao do' em chon 1 trong 5 ban kia thi minh cung se vui long tu bo . Co niu keo de lam gi neu do' khong thuoc ve minh ?? Dung la tu khi quen em minh da rut ra nhung dieu tuong chung don gian nhung lai la nen tang cho su phat trien ve moi mat Very Happy . Em a , hom qua anh dinh la hom nay se viet cho em 1 cai' note , nhung bay h anh thay chac ko can nua roi , yeu nhau la phai biet hy sinh cho nhau ma dung' khong em , anh da hua' voi long minh la chi can em tinh thi anh se chap nhan moi yeu cau cua em , mien sao em thay do' la dung' . Thoi chuan bi boi ra Vung Tau , hom nay moi phien muon cua minh cung da tan het , dung' la SN co' khac' hehe . Yeu em lam do' chut' chit' cua anh , hay song' vui ve em nhe' !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com