KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9/6

2 posters

Go down

9/6         Empty 9/6

Bài gửi  Admin Thu Jun 09, 2011 12:45 pm

Mấy ngày nay bỏ bê cái blog , bây h mới viết lại Very Happy . Dạo này lịch học ít hơn được một tí nhưng mà có vẻ kinh khủng hơn trong năm Sad . Có ngày 7 tiếng toán , 2 tiếng hóa , tối về thêm 3 tiếng toán lý hóa nữa . Đúng là năm 12 thật , nhưng phải cố gắng thôi chứ biết làm sao , còn 1 tháng nữa chứ mấy , cố lên !!!!! Mấy ngày nay nhớ bà xã kinh khủng , nhưng dù có nhớ thì mình cũng phải cố gắng hạn chế nhắn tin , phải tập từ từ thôi . Khi biết được vợ sẽ đi sớm hơn dự tính thì quả thật mình rất buồn , buồn như con chuồn chuồn luôn vậy Sad . 3/9 là vợ đi rồi , sớm hơn gần 1 tháng lận . Thời gian bên cạnh vợ chắc không còn nhiều nữa . Mình rất sợ , chỉ sợ một đi rồi không về . Càng gần đến ngày em đi mình lại càng sợ , không hiểu tại sao ??? Hôm bữa coi film với em cùng đám bạn , em lại đổi style , nhưng nhìn thì rất dễ thương :X ( Chắc là do khi yêu ai thì cũng nhìn người đó với con mắt khác Very Happy ) .Em đã thay đổi rất nhiều , nhiều hơn mình đã từng nghĩ , cả về tính cách lẫn bề ngoài , hy vọng sự thay đổi đó có thể dừng lại đúng lúc , đừng đi quá xa so với suy nghĩ của mình là được . THôi ngủ đây , nhớ về sớm nha cục cưng , em có biết là anh nhớ em tới cỡ nào không , yêu em nhiều lắm đó Bà Xã Đại Nhân của anh à :X:X:X:X:X

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com

9/6         Empty Re: 9/6

Bài gửi  MEW Fri Jun 10, 2011 8:56 am

í da, mấy anh đổi style hết rồi, chậc chậc [-( =))))))))))))))))))
MEW
MEW

Bài gửi  Admin Sat Jun 11, 2011 5:41 pm

Đổi style gì ? BT mà ?????

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com

Bài gửi  MEW Sun Jun 12, 2011 11:19 am

^^
MEW