KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

5/6

Go down

5/6           Empty 5/6

Bài gửi  Admin Sun Jun 05, 2011 10:56 pm

6h sáng dậy thấy diện thoại nó chớp chớp , mở lên là tin nhắn của em . Ngạc nhiên chưa từng thấy , em nói hôm qua em mơ , mơ về mình , em đã khóc , hix thương em quá đi . Hôm nay là lần đầu tiên mình nhắn với em nhiều như thế từ khi em có chuyện tới nay , kể ra cũng vui hehe . Em hỏi mình 1 câu , mình cũng hơi ngạc nhiên khi em hỏi câu đó . Em hỏi nếu em trở thành con người khác thì mình có buông tay em ra không ? Đúng là cục kì ngốc luôn , tự nhiên hỏi câu này . Thực tình mình thích NPKD lúc trước hơn bây giờ nhiều , nhưng nghĩ kĩ thì NPKD này tuy có lạnh lùng thiệt nhưng có thể đó sẽ là điều tốt cho em , nhất là khi đối mặt với cái đám thú vật kia . Vợ yêu à , đừng hỏi những câu đó nữa nhé , trước khi hỏi thì hãy xem tấm thiệp anh tặng em đó . Mình cũng đang tự hỏi nếu mốt mình trở thành con người khác thì sao ta ? Đâu ai biết được chuyện gì sẽ xảy ra , nhất là mình lại vào cái ngành CA nữa chứ , rất dễ bị cám dỗ hix . Làm người phải có lập trường bản thân chứ , mình làm CA có phải vì tiền đâu , với mình thì tiền chỉ là vật ngoài thân thôi nên mình sẽ cố gắng không làm cho bản thân bị sa ngã , nếu mai này có thay đổi thật thì mong mọi người nhớ chỉ mình lại con đường đúng nhé ! Mấy ngày nay không gặp em đúng là nhớ kinh khủng luôn , yêu quá Chút chít ơi , chỉ cần em trở lại là anh vui rồi , dù có lạnh lùng hơn nhưng anh tin pé tim cũng không có lạnh , tin rằng nó vẫn có dòng máu ấm áp luôn chảy xung quanh em . Yêu lắm đó , đừng làm anh lo nhé ngốc !!! AK iu KD nhất trên đời :X:X:X:X:X:X:X:X

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com