KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

1/6

Go down

1/6        Empty 1/6

Bài gửi  Admin Wed Jun 01, 2011 10:06 pm

Hôm nay 1/6 , quốc tế thiếu nhi mình được 100K , thấy cũng dzui dzui Very Happy . Ngày mai là chính thức bước vào kì thi tốt nghiệp rồi , 3 năm cấp 3 quyết định trong 3 ngày , và tình hình là mình không học vô được chữ nào hết => Bỏ không học hehe . Chuyện thi tốt nghiệp với mình không quan trọng , hôm nay em nhắn vs mình dược 3 tin , có tiến bộ , chắc kì này cú sóc đó với em là hơi lớn . Mấy ngày nay chắc anh Q bên Kid rồi , nên khong lo cho lắm , cố lên nhé anh zai Very Happy. Hôm nay mình không có tâm trạng để viết nổi cái blog này , mở bóp ra thấy 2 tấm hình của em vs mình thì mình mới có được 1 chút sức sống . Hôm nay mình nhớ em kinh khủng luôn vậy , nhớ pé tim luôn , không biết hôm nay nó quậy hay ngoan nữa , mình hoàn toàn mù tịt . Muốn nhắn tin vs em nhưng sợ làm phiền em Sad , cầm điện thoại lên rồi lại bỏ xuống , mong muốn được thấy nó nhấp nháy , muốn có 1 tin nhắn từ em đến , dù chỉ là chúc thi tốt hay ngủ ngon gì cũng được !! Mà khổ nổi toàn nhận tin nhắn của người khác không , buồn rười rượi luôn . Hôm qua đến giờ coi lai film sóng gió gia tộc , coi để chú ý cách giải quyết tình huống của các nhân vật và mình cũng rút ra một số điều hay , có thể giúp mình trong cuộc sống . Mấy ngày nay mình hơi bi stress , một phần là chuyện gia đình , 1 là do chuyện của em , hiện tại mình vẫn có thể chịu được , hy vọng có thể chịu cho tới khi hoàn tất kì thi DH . Anh Q à , đừng nói cho Kid nhé , em không muốn Kid phải lo thêm vì em đâu . Thôi học típ đây , chúc A1 thi tốt nhé !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com