KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

17/5

Go down

17/5           Empty 17/5

Bài gửi  Admin Tue May 17, 2011 10:15 pm

Tu 218 ve` , cam giac that met moi , vua` vao` blog cua~ em coi , hom nay pe' tim lai khong ngoan nua~ roi` , lam minh` nho' toi' cau noi' cua~ co AV hoi` sang' , khi nghe co noi' xong minh` lien` quay sang nhin` em , chac em khong de y' dau , cam giac luc do' rat' so . Se co' ngay` minh` xich' 5 con ki` da` can~ mui~ cua~ nha` em lai . Chnh' vi` tui no' ma` bay h minh` khong dc qua nha` em choi , ghet' thiet chu' . Anh Q gan` ve` roi` , hy vong co' them nguon dong luc cho em :d . Dao nay` ko co' tam trang chut' nao` , cung~ khong biet' bi cai' gi` nua~ , chac 1 phan cung~ do ngay` thi quan trong gan` toi roi` , hon 1 thang nua~ thoi , dung' la` ap' luc thiet chu' , da~ vay nhin` em buon` minh` cang` them met moi~ nua~ , mong sao som' thoat' khoi canh~ nay` cang` som cang` tot . Thi xong minh` da~ len 1 loat ke hoach , hy vong co' the~ hoan` thanh truoc' khi minh` nhap hoc CA . Thoi hoc bai day , dao nay` tam trang sao sao ak' , kho' hieu thiet !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com