KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

13/5

Go down

13/5              Empty 13/5

Bài gửi  Admin Fri May 13, 2011 9:03 pm

Dang rat' la buon` , buon` vi` em da~ chua hieu het' duoc minh` , cung phai vi` chi moi' quen gan` duoc 5 thang thoi ma` , khong the trach em duoc . Vua` doc blog cua e xong cam thay' rat' la` ...... hut hang~ !!!! Biet' ngay khi ma` anh " Bao ve " cua~ em den' cham soc' em thuong xuyen thi` minh` biet' se~ co' ngay` minh bi dem ra so sanh' ma` , trich' 1 cau nhe' " sao không phải Phúc là người bên cạnh mình mấy ngày nay mà là anh Phong chứ, mình biết giai đoạn này đang là giai đoạn nước rút cho các kì thi quan trọng, đâu ai thảnh thơi như mình và mấy đứa bạn MKT của mình đâu, mình biết điều đó chứ, nhưng mình cũng có cảm xúc, đa sầu đa cảm nữa là khác, thử hỏi làm sao mình không thất vọng được khi trong lúc mình buồn, bạn trai mình đâu không thấy, chỉ có những người bạn, những người anh trai bên cạnh. Nhiều khi lúc đó mình tự hỏi, giờ này chắc Phúc đang vùi đầu vào đống bài vở rồi, có biết lúc này mình đang buồn thế nào đâu. " , rat' la` buon` khi em noi' ra nhung cau do' , em co' biet' rang` minh` van~ luon quan tam den' em , luon cau` troi` phu` ho cho em thoat' khoi can benh . Dung' la` cang` doc cang` thay' buon` , minh` rat' muon' duoc tam su , chia se cung` em moi chuyen vui buon` nhung em con` rat' khep' kin' vs minh` , ' sao không phải Phúc là người bên cạnh mình mấy ngày nay mà là anh Phong chứ" , nghe xong muon' dap nat' cai' man` hinh` vi tinh . Minh` da~ noi' muon' o~ ben em nhieu` hon , muon' qua choi vs em , nhung em lai noi' nha` em co' ba` Di` , so noi' nay` noi' no , ba` Di` chi~ so co' moi~ minh` Gia Trung va` anh Phong nen viec em tiep xuc vs anh Phong nhieu` hon vs minh` khong phai chuyen la , dung' la` lam` viec tot' thuong` khong duoc ai de y' het' , day la` lan` dau` tien minh` that' vong ve` em , khong trach duoc em vi` nhung gi` minh` viet' em co' doc duoc dau , nhung ma` thoi da~ lam` nguoi tot thi` phai lam` toi' cung`, cu' de~ cho em hieu lam` minh` vay , lam` viec tot' thi` khong can` phai bao' dap' , da~ noi' la` o~ hien` khong gap lanh` ma` hix ! Tinh` yeu thi` khong co' dung' sai , bay h minh` bat' dau` tham' cau noi' do' roi` ! Hy vong roi` em se~ hieu~ duoc nhung gi` minh` suy nghi~ va` minh` dang lam` !
Hom nay cham dut' ki`thi thu tot' nghiep , du tinh' la` se~ dau duoc ki` thi thu tot' nghiep hehe , 3 ngay` thi khong co' ngay` nao` hoc bai` het' ma` van lam duoc . thi xong ca~ dam' keo' nhau di bowling , day la` lan` dau tien minh choi bowling do' , choi dc 2 game cai' tay muon' liet luon , day chac' se la` cai' lop minh` nho' nhat' trong suot 12 nam hoc , choi cung~ vui nhung buon` nhieu` hon , buon` vi` em chua hieu duoc minh` . Day co' le~ la` ngay` buon` nhat' khi quen vs em , nhung cung~ do~ buon` hon vi` hom nay minh` da~ hoi em 1 cau . Cau hoi la` the' nay` " Gia su nha` anh rat' ngheo` thi` em con` yeu anh khong ? " , em da~ tra loi` khien' minh cam thay' rat' vui hehe , co` noi dung thi` BI' MAT hehe , tuy co' that' vong doi chut' nhung van~ yeu em nhiu` lam' , hy vong em se~ khong khien' minh` buon` nua~ !!! Miss U , Kiddy DT cua~ anh :X:X

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com