KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

7/5

Go down

7/5               Empty 7/5

Bài gửi  Admin Sat May 07, 2011 9:56 pm

Hom nay em rat' la` hu luon , thang` nhoc' nhay dam` ma` khong chiu noi' cho anh biet' nua~ , khong vao` blog em chac se khong biet' duoc chuyen nay`, rat' muon' gian em nhung lai khong tai` nao` gian duoc hix !! Hy vong em co' the~ vuot qua can benh nay` . Nguoi` ta noi' khi yeu se lam` nguoi ta mu` quang' , dung' thiet chu' , co' lan` minh` da~ hua' vs em la se~ ngoan ngoan lam` nguoi` chong` tot' ( khong hieu tai sao lai khung` len ma` hua' nhu vay Sad ) , em nghe xong duoc nuoc' lam` toi' lun ( Da~ biet' la` minh` bi sup bay~ ) hehe , nhung khong hieu~ sao minh` lai thay' rat' vui Very Happy , khong biet' cai' nay` goi la` so vo hay la ne~ vo nua~ !! So vs cac' ex truoc' thi` em la` nguoi` da~ lam` anh nhuc' dau` nhieu` nhat' , phai suy nghi~ nhieu` nhat' , ma` cung~ la` nguoi` anh yeu nhat' do' cuc cung cua~ anh ah` :X , anh thuong noi' la " yeu lam' lam' lam' " , chac em se~ nghi~ do' la` cau noi' dua` cua~ anh nhung that su do' la` loi` noi' trong long anh do' Very Happy , anh yeu em hon ca~ ban than anh bay h , neu' co' the thi` anh muon' la` nguoi` chiu can benh do' thay em , em xung' dang' duoc song' !! Nay h noi' nham~ qua' troi` roi` , thoi di tam roi lam bai day !
Love u so much Chut Chit' !!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com