KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

2/5

Go down

2/5            Empty 2/5

Bài gửi  Admin Mon May 02, 2011 7:06 pm

Het' 1 ngay` , hnay ca~ ngay` lam` bai vs xem film , dao nay` minh` sieng that , chac biet' la` gan` chet' roi` nen moi sieng den vay haha . Tam trang cua~ minh` hnay cuc ki` lo au . Hnay ban gai' minh` se~ di lam` ban gai' cua~ nguoi` khac' ! Nghe thiet la` nuc cuoi` nhung do' la` su that . Hom qua , em nhan' cho minh` 1 tin nhan' rat' la` la : " Ngay` mai em se lam` anh that' vong ! " , nghe thi` biet' la` em se~ dong' kich cung` nguoi` khac' roi` , biet' nv nam la` ai luon , sau 1 hoi thi` minh da~ khang dinh nv nam la` GT- Ban than cua~ em , cung~ la` 1 nguoi` da~ tung` to~ tinh` vs em , hajjjjjj . Minh` thi` tin tuong~ em 100% nhung noi' thiet la` minh` chang~ tin tuong ban nam do' chut' nao` , co' cam~ giac do' cung~ chang co' gi` la vi` minh` la` dan` ong ma` , la` nguoi` tran` mat' thit chu' co' phai~ than` tien dau ma` khong co' hy~ no ai' o^' ! Chi~ so nhat' la` film gia~ ma` tinh` thiet thoi ( Noi' ban nam chinh' ak' ) , vua` moi' vao` blog cua~ em coi , em noi' hnay ban do' noi' chuyen rat' la` lang man , vs lai ban than cua em noi' ban do' cung~ dang con` tinh` cam~ vs ban gai' minh` moi' chet' , tieu roi` tieu roi` Sad( , cung~ phai thoi vi` em co' 1 suc' hap' dan~ rat' dac biet doi' vs cac ban nam ma` , nen co' ong buom' xung quanh cung~ khong co' gi` la ! Ma` thoi minh` phai tin tuong~ em 100% chu' , yeu ma` o tin tuong~ nhau coi nhu la` vut' di ! Tinh hinh` la` hom qua toi h minh` dang bi em gian , gian vi` 1 cau noi' dua` vs nho~ ban tren facebook ma` bi gian moi' ghe Sad( , nhung bay h thi` chac bot' gian roi` hehe . Quen em dung' la` gap nhieu` thu~ thach thiet , hy vong minh` se~ vuot qua duoc het' thu~ thach cua~ em , hy vong ban CHK phu` ho cho minh` hehe , ban do' da~ chon minh` chac se giup minh` hehe .

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com