KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

1/6

Go down

1/6           Empty 1/6

Bài gửi  Admin Sat Jun 01, 2013 10:25 pm

Chính thức đóng face, khả năng sẽ không mở lại nữa vì một số lý do. Đầu óc như căng ra vậy, mình đã thực sự hối hận về những điều đã làm trong quá khứ rồi, nhưng dường như sự hối hận, ăn năn đó không dược em chấp nhận. Người ta có bạn, mình cũng có bạn, nhưng rồi xung quanh mình lại chẵng còn ai, mình chỉ còn mỗi em. Mình tin quyết định của mình là ko sai, nhưng đôi khi cảm thấy thật là trống rỗng. 2 năm mình sẽ làm được gì ? Có thay đổi đuọc cái hiện tại này không, có tạo nên một bước ngoặt cho chính bản thân hay không? 2 năm sau rồi mình sẽ chứng kiến người mình yêu đi lấy người khác nếu không giữ được cô ấy, đúng là vui thật, vui đến nỗi muốn chết quách cho xong. Một lần làm sai, cả đời cũng bị vết nhơ đó theo mãi, nhưng mình không chỉ làm sai 1 lần mà rất nhiều lần, mình hiểu được tại sao em có những suy nghĩ như vậy. Sáng giò một đống kiến thức Lý trong đầu, bây giờ điên điên khùng khùng rồi.

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com