KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

26/2

Go down

26/2               Empty 26/2

Bài gửi  Admin Sun Feb 26, 2012 12:30 pm

Ăn cơm cũng chẳng yên nổi , mẹ nó , cái thứ như mày mà cũng nói tình nghĩa , thôi bớt xạo đi nhé , ra đời thằng nào cũng chẳng vì đồng tiền ? Tình nghĩa chị em hả , thôi đứng thứ 2 thôi nhé , tiền vẫn trên hết thôi . Nói nghe mắc cười quá , nếu mày không có lợi ích gì thì đời nào mày chịu bỏ tiền ra xây hàng rào kẽm , đặt trụ xung quanh miếng đất . Còn nói nếu ko làm vậy thì miếng đất nhìn có đẹp không nữa Smile) . Đúng là miệng đời , cái gì cũng bẻ cong được , mày không làm luật sư thì cũng uổng lắm , làm giang hồ chi vậy ? Mình cực kì ghét ai ăn nói lớn tiếng trong nhà của mình , cực ghét nhá . Tao mà có chức có quyền thì tụi mày sẽ là những thằng đầu tiên mà tao xử . Dù ai nói ỷ quyền ỷ thế cũng mặc , hạng người như tụi bây chỉ làm cho xã hội thêm rối thôi , nhiều gia đình sẽ bị tụi bây làm cho tan nhà nát cửa . Thấy ba mẹ cứ đóng tiền lời cho tụi nó hàng tháng mà mình buồn làm sao , còn phải nhịn tụi nó nữa chứ . Đúng là đời mà .
Hwa là 25 ohlala , vui quá đi . Miss you so much ^^

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com