KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

28/4

Go down

28/4             Empty 28/4

Bài gửi  Admin Thu Apr 28, 2011 10:02 pm

Xong duoc 1 ngay` , du tinh' la` toi' nay se thuc khuya de hoc Dia nen bay h ngoi viet' blog lun hehe , viet xong roi hoc cung khong sao . Hom qua em lai mo thay' giac mo do' , nhung buon` cai' la` em khong chiu noi' vs minh` nen minh` cung~ khong the an ui cho em duoc , muon' quan tam chia se nhung sao ma kho' qua' Mad . 30/4 nay` minh` se~ co' gang' lam` cho em cam thay' vui ve , hy vong minh lam duoc haha.May' ngay nay san truong` vang' tanh , binh` yen nhu chua bao h co' , ca~ cai' truong` chi~ con` co' moi lop 12 thoi , bay h ma` choi tron' tim` chac' cung~ dzui lam' lun , di'tui no' khong chac' cung~ dut' hoi !!! Ngay` nay` thang' sau la` le~ ra truong roi` , nghi~ toi' do' ma` thya' dzui suong' gi` dau , tuy cung~ co' buon` nhung vui van~ nhieu` hon . Nhung ra truong` xong thi` van~ phai doi' dau` voi' ki` thi DH , chan' nhu con gian' ! Bay h thay' nhung nguoi` ma` duoc di du hoc suong' thiet , khong phai hoc ba cai' linh tinh vo' van~ nay` hix , dua' nao` co' dieu kien di du hoc ma` khong chiu hoc thi` chet' quach' di cho roi` , phi'' $$$ ba me ! . Hnay ko co' gi` dac biet de~ ma` noi' , minh bay h chi co' gia dinh va` em thoi , nhung nguoi` khac' thi` o quan tam cho lam' Smile) Sao dao nay minh vo cam qua' di !!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com